13 พฤษภาคม 2567 ผศ.ว่าที่ร้อยตรี ดร.นิโรจน์ สินณรงค์ รักษาการแทนผู้ช่วยอธิการบดี พร้อมด้วยผู้อำนวยการกองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม หัวหน้างานฯ และบุคลากรกองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม ร่วมวางพวงหรีดงานบำเพ็ญกุศลศพ คุณพ่อประจันทร์ พิมพ์พิมล บิดาของ รศ.จักรพงษ์ พิมพ์พิมล รักษาการแทนรองอธิการบดี มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ณ ศาลา 6 วัดลัฏฐิวัน (พระนอนขอนตาลศักดิ์สิทธิ์) ตำบลริมใต้ อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่